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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe & %4 Mwezi O Q 2022.
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha M‘P A’ N<b7‘\ ,S.L.P. [q O 5
M e A ND7 ambacho kinawakilisha Mamlaka ya Elimu nama

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam ( ambacho katika mkataba huu atajulikana kama
“Mwajiri”) kwa upande mmoja.

NA

~ YN SioEry pimmbkLy 20 CHUNTA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHu M 74

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za nje
kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya  Cthumy ™

]

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

KUFunNt= DAR| ket FunN & MUCANDA  LuFunzs
FIBRE TAPE | KATH=A LufaNbA GYPLAM  (0RRD
UpTuenr dervt) LH diko NP Buwddio ; » (HOKWA.

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo wa
vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:;

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 3,- g @0/ O %—- , Fundi
atafanya kazi ya: /

[LHAINTTA Mm@ o 28 DAk, KUFuNGA M| kANDY
vufuntr I8RE TAPE | KUFUNLA Cceunt 7
OHOARN  1A1IKPA FENY2 1 A UKD

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu. ~

Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikara kama “Gharama ya Ufundi”
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- 2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
f (a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi N

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
s (e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

‘4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe OL  mwezi ol 2028
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku f££ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
UuFun bt DAL

(a) kejenga __~ na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
Mﬂ—'/,lgo YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

(,__—————’—7
Jina: %M M avnws Saini: /W )
b 0 (&) \_)
Wadhifa: MW eg Ui Tarehe: 9&’/@/[@&9\/
Principal
Mpanta Voeatiohal Training Centre
Mbele ya (Shahidi) P .0.Bex {80
: Mpeanda ‘
Jina: Emw Z(MA Saini: K%_‘@”

Wadhifas MABL Tarehe: 0&!03/2012

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
sina: THLLY &, DFOMES  saini: J/8 A

Wadhifa: [~¢#D)  pcatindg Tarehe: 5Q~—f (2 X4 {}-2@29—\

Mbele ya (Shahidi)

Wadhifa: : QC"” be Tarehe: 02=S—Ab22L
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